Yadda ake jigilar kaya masu girma ta teku
Babu shakka akwai iyaka ga yadda za a iya tattara wani abu. Misali, idan kana jigilar wani yanki na granite, da wuya ka karya shi zuwa kananan guda don dalilai na jigilar kaya.
Koyaya, idan kuna jigilar kaya kusan wani abu, kuna iya rasa wasu mafi kyawun tayin jigilar kayayyaki da ake samu. Shi ya sa a cikin wannan labarin, za mu tattauna wasu batutuwan da ke tasowa lokacin jigilar kaya masu nauyi ko kiba. Ci gaba da karatu don ƙarin koyo.
Ƙuntataccen wutsiya shine ƙuntatawa nauyi da girman girman da mai ɗauka ya ƙulla saboda ƙuntatawar ƙofar wut ɗin. Waɗannan matakan tsaro ne bisa gaskiyar cewa ana iya lodawa ko sauke bakin wutsiya lafiya.
Iyakar nauyi yana da sauqi qwarai. Suna wakiltar nauyin nauyin nauyin wutsiya zai iya ɗauka ba tare da karya ba. Misali, idan jigilar kaya tayi nauyin fam 3000, amma tailgate zai iya ɗaukar fam 2000 kawai, ba zai iya ɗaga jigilar kaya zuwa tsayin babbar mota ba. A cikin mafi munin yanayin, ƙofar wutsiya na iya ma lalacewa.
Matsakaicin girman yana nuna tsayi, faɗi da tsayin kaya wanda ƙofofin wutsiya zai iya ɗauka ba tare da yin kasada da kaya ya faɗi ba. Yawanci, tsayin da tsayin tsayi da nisa sun kasance daidai da ma'auni na ƙofar wut ɗin kanta. Tun da hadarin lalacewa ga kayan kanta ya fi girma, mai ɗaukar kaya ba ya ƙyale duk wani abin hawa.
Kuna iya shiga cikin iyakokin girman ta hanyoyi biyu:
●Zaku iya shigar da ma'auni waɗanda suka wuce iyakokin dillali akan shafin mu, wanda zai hana ku samun mafi kyawun ƙimar hanyoyin da kuke so.
● Kuna iya shigar da bayanan da ba daidai ba yayin aiwatar da ƙima kuma ku sami fa'ida mai fa'ida wanda mai ɗauka ba zai iya girmama shi ba a lokacin ɗauka.
Za a iya guje wa farkon waɗannan matsalolin biyu cikin sauƙi idan kun sami damar sake tattara kaya cikin ƙananan pallets da yawa. Muddin pallet guda ɗaya zai iya dacewa amintacce akan ƙofar wutsiya, zaku iya samun farashin gasa da jigilar kayanku ba tare da damuwa ba.
Hakanan zaka iya hana matsala ta biyu cikin sauƙi saboda kayan ana auna su daidai da auna su kafin jigilar kaya ko faɗa. Maimakon shigar da ƙananan girman don samun ƙimar da ba ta aiki da farko, yi la'akari da yin hayan cokali mai yatsu ko ɗaukar / sauke kayan ku a tashar mai ɗaukar kaya.
Don cikakken jerin kamfanonin tura kaya, ana maraba da ku Dantful Logistic kuma za mu iya gano masu jigilar kayayyaki na gida waɗanda za su iya taimaka wa kasuwancin ku isar da ayyukan shigo da kaya da fitarwa akan lokaci.